Astrologer Thiruvananthapuram Nakshtraphal

23-09-2017   Saturday  ചോതി   Swathi star .

നല്ല ചോതി 2

Free Malayalam Jathakam

21-09-2017 Thursday Hastha അത്തം  star upto 11:33pm

22-09-2017 Friday Chitra ചിത്തിര star

നല്ല അത്തം

Kerala Astrologer Nakshatra

19-09-2017  Tuesday  Purvaphalguni പൂരം star  upto 11pm September 19 11:53 am മുതല്‍ അമാവാസി 

20-09-2017 Wednesday  Uttaraphalguni ഉത്രം star upto 11:02pm

   September 20  തീയതി ഉച്ച വരെ ശുഭകരമല്ല .

Bad day 2

 

Nakshatram by modernastroservices.com

18-09-2017 Monday  Maka മകം star  upto 11:23pm

bad കലഹം മകം

Free Daily Nakshatram

14-09-2017 Thursday , Ardra തിരുവാതിര  star

15-09-2017 Friday , Punarvasu പുണര്‍തം star

Normal Day.Good for education/electronics/media related matters.Minor negative results suchas  overexpense,overstrain at workplace, ENT disease etc seen for pushya aslesha visakha anuradha jyeshta uttarabhadrapad revathy stars

Thiruvananthapuram Astrologer Nakshatraphal.

12-09-2017  Tuesday Rohini star from 07:58 am .

മകയിരം രോഹിണി

 

Free malayalam jathakam daily astro

05-09-2017 Tuesday  Dhanishta അവിട്ടം  upto 12:24   pm

06-9-2017  Wednesday  Satabhisha ചതയം  upto 12:56 pm

07-09-2017 Thursday   Purvabhadrapad പൂരുരുട്ടാതി   upto 12:57 pm.

ഇതില്‍ ചൊവ്വയും വ്യാഴവും അപകട/കലഹ ലക്ഷണം  കൂടിയ ദിനങ്ങള്‍ ആകുന്നു

bad day.

 

Kerala Astrologer Nakshatraphal

02-09-2017 Saturday Uttarashada ഉത്രാടം  from 07:26 am

03-09-2017 Sunday Sravana തിരുവോണം from 09:38 am

04-09-2017 Monday Dhanishta അവിട്ടം  from 11:19 am.

 ഈ ദിനങ്ങള്‍ പൊതുവേ ശുഭകരം. അല്പം തടസ്സങ്ങളും മനപ്രയാസ്സവും ശനിയാഴ്ച ഉച്ച മുതല്‍ കാര്‍ത്തിക രോഹിണി മകയിരം തിരുവാതിര പുണര്‍തം ചിത്തിര ചോതി വിശാഖം അവിട്ടം ചതയം പൂരുരുട്ടാതി നാളുകാര്‍ക്ക് വരാം .

 
Spring Blossoms Fragrance Lake Serenity Pier Pink Park Blooming Japanese Flowers Scent Trees Beautiful Tranquil River Flowering Pretty Background Pictures

 

Free malayalam Jathakam Results

27-08-2017 Sunday Swathi ചോതി upto 05:45pm.

നല്ല ചോതി 2

Kerala Astrology services

24-08-2017 Thursday   ഉത്രം Uttarphalguni star upto 02:00 pm

25-08-2017 Friday  അത്തം  Hastha upto  02:36pm

 ഈ ദിനങ്ങള്‍ ശുഭ കാര്യങ്ങള്‍ക്ക് ഉത്തമം

നല്ല കന്നി