Nemom Vellayani Astrologer Remesh Nair

                                                             21-02-2019 Thursday  to  26-02-2019 Tuesday.

gg4

Trivandrum Astrologer Remesh Nair

                                             13-02-2019 Wednesday to 17-02-2019 Sunday.

Feb 13 ബുധന്‍ ഉച്ച മുതല്‍ Feb 17 ഞായര്‍ ഉച്ച വരെ ശുഭ കാര്യങ്ങള്‍ക്ക് ഉത്തമം .വിവാഹ/വ്യാപാര/വാഹന/കൃഷി സംബന്ധ വിഷയങ്ങള്‍ക്ക് ഉത്തമം.പക്ഷെ പുണര്‍തം പൂയം ആയില്യം അനിഴം കേട്ട പൂരുരുട്ടാതി ഉത്രിട്ടാതി രേവതി നാളുകാര്‍ക്ക് വെള്ളിയും ശനിയും അല്പം തടസ്സങ്ങളും വരാം  

 

2019 February Remesh S Nair

                                             08-02-2019  Friday  to  11-02-2019 Monday .

പൊതുവെ വിവാഹം/വ്യാപാരം/വിദ്യ തുടങ്ങി ശുഭകാര്യങ്ങള്‍ക്ക് ഉത്തമം.പക്ഷെ അല്പം തടസ്സങ്ങളും വാക്ദോഷവും അമിത ചെലവും വെള്ളി ശനി ഞായര്‍ ദിവസങ്ങളില്‍ Feb 8  to  Feb 10 ——അശ്വതി ഭരണി മകം പൂരം മൂലം പൂരാടം നാളുകാര്‍ക്ക് വരാം

Astrologer modernastroservices.com Nemom

feb 3

Jyolsian Remesh S Nair 2019 January Results

                                 25-01-2019 Friday   to    30-01-2019  Wednesday .

പൊതുവെ വിവാഹ/വ്യാപാര/വാഹന/കൃഷി സംബന്ധകാര്യങ്ങള്‍ക്ക് ഉത്തമം ആയ ദിനങ്ങള്‍. എങ്കിലും ചിത്തിര ചോതി വിശാഖം അവിട്ടം ചതയം പൂരുരുട്ടാതി മകയിരം തിരുവാതിര പുണര്‍തം നാളുകാര്‍ക്ക് വെള്ളി ശനി(25-01-2019, 26-01-2019) ദിനങ്ങളില്‍ ചെറിയ അപകട സാധ്യത,മറ്റ് ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങള്‍ ,അമിത ചെലവ് —-എന്നിവ കാണുന്നു .

 

 

Astrologer Trivandrum Nemom

15-01-2019 Tuesday to 20-01-2019 Sunday , ചൊവ്വ മുതല്‍ ഞായര്‍ വരെ പൊതുവെ ശുഭകാര്യങ്ങള്‍ക്ക് ഉത്തമം .ഗൃഹ നിര്‍മ്മാണം/വാഹനം /ബാങ്ക്/പുതിയ വ്യാപാരം/വിവാഹം /കലാപ്രവര്‍ത്തനം ——–തുടങ്ങിയവയ്ക്ക് ഉത്തമം .പക്ഷെ ശനിയും ഞായറും ——-തിരുവാതിര പുണര്‍തം പൂയം ആയില്യം അനിഴം കേട്ട ചതയം പൂരുരുട്ടാതി ഉത്രിട്ടാതി രേവതി നാളുകാര്‍ക്ക് കലഹം ധനനഷ്ടം എന്നിവയും കാണുന്നു .

 

കേരള ജ്യോതിഷം –ദിന ഫലം

27-12-2018 Thursday Purvaphalguni പൂരം from 11:42am.  28-12-2018 Friday Uttarphalguni ഉത്രം from 10:08am.

ഉത്രം ,അത്തം, ചിത്തിര ആദ്യപകുതി , അവിട്ടം ഉത്രാടം തിരുവോണം കാര്‍ത്തിക രോഹിണി മകയിരം നാളുകാര്‍ക്ക്———അപ്രതീക്ഷിത ചെലവ് ,അലച്ചില്‍,ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങള്‍ എന്നിവ ഈ ദിനങ്ങളില്‍ വരാം

Thiruvananthapuram Astrology

14-12-2018 Friday ചതയം   15-12-2018 Saturday  പൂരുരുട്ടാതി .ഈ രണ്ട് ദിനങ്ങള്‍ താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന നാളുകാര്‍ക്ക് ആരോഗ്യപരമായും ധനപരമായും ദോഷഫലം നല്‍കും .

bad stbisha

Free Astrology Nemom Studioroad

10/12/2018 Monday  മുതല്‍ 13/12/2018 Thursday വരെ വിവാഹ/വിദ്യാഭ്യാസ/കൃഷി/ഗൃഹനിര്‍മ്മാണ  –കാര്യങ്ങള്‍ക്ക് ഉത്തമം.  ചൊവ്വയും ബുധനും  ചെറിയ തടസ്സങ്ങള്‍/അപ്രതീക്ഷിതമായി ചെലവ് എന്നിവ  ——–അവിട്ടം ചതയം പൂരുരുട്ടാതി മകയിരം തിരുവാതിര പുണര്‍തം ഉത്രം അത്തം ചിത്തിര ചോതി വിശാഖം നാളുകാര്‍ക്ക് വരാം. ശിവഭഗവാനെയും  ഭഗവതിയേയും  പ്രാര്‍ഥിക്കുക  

Sree Remesh Nair Astrology Nemom

29-11-2018 Thursday Makha മകം Star ——– 30-11-2018 Friday Purvaphalguni പൂരം star. ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങള്‍ ,കലഹം, ധനനഷ്ടം എന്നീ ദോഷങ്ങള്‍ —–മകം പൂരം ഉത്രം അത്തം ചിത്തിര ആദ്യ പകുതി മൂലം പൂരാടം ഉത്രാടം തിരുവോണം അവിട്ടം കാര്‍ത്തിക രോഹിണി മകയിരം നാളുകാര്‍ക്ക് വരാം .ശിവഭഗവാനും  സുബ്രഹ്മണ്യനും പ്രാര്‍ഥനകള്‍/പൂജകള്‍ ഉത്തമം